เลเซอร์ diode มาแล้วขนไม่หลุด!!

เลเซอร์ diode บริเวณรักแร้มาค่ะ หลังทำทันทีเส้นขนบางเส้น(น้อยมาก)หลุดเหมือนขาดค่ะ แต่หลังจากนั้น 1 อาทิตย์ ก็ไม่หลุดอีกเลย เราลองถอนขนดู  เส้น ก็พบว่ารากขนเป็นสีขาวค่ะ เลยอยากถามเพื่อนๆว่า "เราต้องถอนขนออกเองหรือต้องรอให้ขนหลุดคะ"?
#ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นค่ะ

ปล.หากมีข้อผิดพลาดในการตั้งกระทู้ขออภัยด้วยค่ะ เพิ่งสมัครครั้งแรก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่