อยากกู้100% ซื้อคอนโดค่ะ conditions แบบนี้จะผ่านไหมคะ

1. กู้ร่วมกับสามี
2.สามีรับราชการนายแพทย์ กำลังเรียนเฉพาะทาง เงินเดือน 15,000 บาท แต่หากรวมรับจ๊อบที่อื่นๆของเอกชน รวมๆ 4-7 หมื่นบาท แล้วแต่เดือนค่ะ
อีก 2 ปีข้างหน้า รายได้สามีเฉลี่ย ไม่ต่ำกว่า 100K>>> อันนี้ทางธนาคารเค้าจะเอามาพิจารณาไหมคะ?
3. ดิฉันเป็นพนักงานเอกชน รายได้ 44-80K แล้วแต่เดือน แต่เฉลี่ยแล้วไม่ต่ำกว่า 44K
4. เราสองคนไม่มีหนี้สิน รถก็ผ่อนหมดแล้ว

ปัญหาคือ ตอนนี้เงินเก็บในธนาคารไม่ได้มีเยอะค่ะ 1 แสนบาท เพราะเอาไปลงกับบัญชีหุ้น

ไม่รู้จะกู้ได้ 100% รึเปล่า ที่หาข้อมูลส่วนใหญ่ก็ 90-95%

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่