▼ กำลังโหลดข้อมูล... ▼
แสดงความคิดเห็น
คุณสามารถแสดงความคิดเห็นกับกระทู้นี้ได้ด้วยการเข้าสู่ระบบ
กระทู้ที่คุณอาจสนใจ
อ่านกระทู้อื่นที่พูดคุยเกี่ยวกับ
งานบ้าน
คอนโดมิเนียม
DIY เครื่องใช้ในบ้าน
ตกแต่งบ้าน
ออกแบบและสร้างบ้าน
ค่าน้ำประปา ใช้ 1 หน่วย กับ 13 หน่วย ทำไมจ่ายราคาเดียวกัน ???
บิลแรก ใช้ไป 1,000 ลิตร รวมยอดจ่าย 192.60 บาท
บิลที่สอง ใช้ไป 13,000 ลิตร รวมยอดจ่าย 192.60 บาท
งงมากๆเลย หรือว่ามีการคิดราคาขั้นต่ำด้วย ซึ่งอันนี้ผมไม่รู้จริงๆนะครับ