ถามเรื่องรถPEUGEOT RCZ-Rหน่อยค้าา

กระทู้คำถาม
คือพอดีว่าแม่จะซื้อให้อะค่ะแล้วทีนี้เราก็อยากรู้ว่ามันจะดีไหมอะคะ เพราะตอนแรกก็ชอบมากแต่มีเพื่อนบอกว่ามันกากเราเลยสองจิตสองใจว่าจะเอายังไงดีแต่ส่วนตัวก็ชอบอะค่ะเพราะว่าดีไซน์สวย กำลังดูสีขาวไม่ก็เหลืองไว้อ่าค้ะ ใครมีความคิดเห็นหรือใล้ขับอยู่บอกด้วยน้าาาา เอ้ออๆขอทราบราคารุ่นท็อปด้วยน้ะค้ะ ตอบกันเยอะๆน้าาขอบคุณค้าาาา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่