สงสัย The Mentalist ครับ คนเขียนบทไม่เคยเฉลยว่าตกลงเจนมีญาณทิพย์จริงหรือไม่?

คือในเรื่องเจนจะปฏิเสธการมีอยู่จริงของ Psychic ability ตลอด  เจนบอกว่ามันไม่มีจริงหรอก มีแต่พวกอ่านใจคนเก่งก็เลยเดาเรื่องราวได้ถูกเท่านั้น
แต่ก็มีตัวละครบางตัวบอกว่าเจนน่ะมีญาณจริง แต่ไม่เคยยอมรับ

ตกลงเจนแกมีญาณจริงไหมครับ?

ปล. ที่สงสัยเพราะเมื่อคืนได้ดู Long Island Medium 4 ครับ
คนทรงไปเจอผู้คนตามถนนแล้วก็พูดถึงวิญญาณคนที่รักให้ผู้คนต่างๆที่เธอพบเจอ
เลยนึกถึงเจนขึ้นมาครับว่าซีรีส์ไม่เคยเฉลยปมนี้เลยนี่นา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่