ฉีดฟิลเลอร์ ร่องแก้ม เห็นผลไหม อันตรายไหม ราคาเท่าไร

กำลังสนใจจะฉีดฟิลเลอร์ร่องแก้มค่ะ

1. อันตรายไหม เห็นบางคนฉีดแล้วตาบอด มันเกิดขึ้นได้อย่างไร
2. เห็นผลทันทีเลยไหม  อยู่ได้นานแค่ไหน  มันสลายไปเองใช่ไหม ไม่สะสม
3. ปกติเราชอบเล่นโยคะ  ทำท่ากลับหัว ยืนด้วยมือ  ถ้าฉีดฟิลเลอร์แล้ว ทำท่านี้ได้ไหมค่ะ มันจะย้อยเปล่า
4. ฟิ่ลเลอร์มีกี่เกรด ราคาเท่าไร
5. สนใจจะฉีดที่ punisa  ราคา 16,000  ที่นี่เค้าใช้ ฟิลเลอร์ อะไร  ของแท้เปล่า ดีไหม

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
เป็นคนฉีดร่องแก้มมาหลายครั้ง ขอแชร์ตามประสบการณ์ตัวเองตามนี้ค่ะ
1. ตาบอดเกิดขึ้นได้ค่ะ เป็นความเสี่ยงเคยถามหมอ เค้าบอกเก่งแค่ไหนก็มีโอกาส ตัวฟิลเลอร์มันเค้าไปทางเส้นเลือด แล้วไปอุดเส้นเลือดที่ตาค่ะ แต่ร่องแก้มโอกาสเกิดน้อยมากๆ ไม่มีเหมือนฉีดพวกขมับน่ากลัวกว่า
2. เห็นผลทันที รู้เลยหมอคนไหนเก่งไม่เก่ง แล้วจะสลายไปเองค่ะ ยกเว้นเจอของปลอม แบบในข่าวที่ไม่ยอมสลายนะคะ น่ากลัวมาก
3. โยคะ ได้ค่ะ ไม่มีผล เคยถามหมอเหมือนกัน
4. ถ้า อยู่ กทม แนะนำส่วนตัวชอบที่ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ มากสุดค่ะ คุณหมอเก่งจริง ราคาถือว่ากลางๆ แต่ได้ของแท้กับ ฝืมือหมอประมาณนี้ถือว่าคุ้มมากค่ะ (สำหรับแค่การฉีดฟิลเลอร์นะคะ ถ้าอยากทำอย่างอื่น ถามส่วนตัวมาได้ค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่