เพื่อนๆครับรองเท้าวิ่ง Acics ลด 20-40% ที่ CTW

วันนี้ผมไปเดินมาที่ เซ็นทรัลเวิลด์นะครับที่ช้อป Asics หรือใน Supersport ก็ลดครับแต่ในช้อปของเยอะกว่า ลดเกือบทุกลด ลองไปดูครับ นี่ตัวอย่างนะครับ

จาก 5,900 เหลือ 4,700

คู่นี้เทพ Gel Kayano เหลือ 5700

รุ่นนี้ 5500 เหลือ 3600

มีอีกหลายรุ่นครับ ลดเกือบทุกคู่ของยังมีอีกเยอะ ผมว่ายี่ห้อนี้คุณภาพที่เราคู่ควรนะครับ แนะนำรุ่นตระกูล Gel  นะครับ ลุยครับลุยเลย ราคาเต็มผมทำใจซื้อลำบากมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่