Yamaha R15 ลุยเขากระโจม ราชบุรี

สวัสดีครับสมาชิกชาวพันทิพย์ทุกท่าน วันนี้ผมจะนำภาพ R15 ไปลุยที่เขากระโจมมาฝากครับ

ทริปนี้ผมได้เอา R15 ร่วมเดินทางกับกลุ่ม ชมรมคนรัก การท่องเที่ยวด้วย2ล้อและ2เท้า ซึ่งเป็นกลุ่มขับขี่มอเตอร์ไซด์ที่เฮฮามากที่สุดเท่าที่ผมเคยออกทริปมาครับ

ทริปนี้ได้ไปนอนกางเต้น 1 คืน ครับ ที่ยอดเขากระโจม อากาศหนาวมากครับ

เริ่มกันเลยนะครับ มัวช้า กระทู้จะตกเร็วมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่