หลังเสร็จจากมีเพศสัมพันธ์ มีเมือกขาวติดที่ปลายถุงยางค่ะ ใช่อสุจิไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เพิ่งมี พศพ. กับแฟน โดยแฟนสวมถุงยางเรียบร้อยค่ะ มีอะไรกันปกติ

ช่วงท้าย เราเป็นฝ่ายขึ้นอยู่บน แล้วแฟนเสร็จก่อนแต่ค้างไว้ให้เราต่อจนเราเสร็จด้วยค่ะ

ปัญหาคือเมื่อถอดออกมา พบเมือกขาวๆ หน้าตาคล้ายน้ำอสุจิติดอยู่ที่ปลายค่ะ แฟนรีบเอาไปเช็ค ใส่น้ำ ปรากฏถุงยางไม่ได้รั่วค่ะ

เลยสงสัยว่า เป็นไปได้ไหมที่น้ำอสุจิจะไหลกลับจากบนลงล่าง (ตรงโคน) ตอนเราทำหลังแฟนเสร็จ

แต่แฟนบอกว่าถุงยางไม่ได้ขยับและแน่นพอดี ยากที่น้ำอสุจิจะไหลลงไปถึงโคนได้

ถ้าไม่ใช่น้ำอสุจิแต่เป็นน้ำของเราเอง ทำไมมันเป็นเมือกขาวๆ คะ ไม่ใช่น้ำใสๆ อย่างเคย

สงสัยแลักังวลมากค่ะ กลัวอสุจิจะไหล และหลุดออกมาจากถุงยาง

ขอบคุณมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่