ทำไมผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ชอบใคร แล้วต้องให้เพื่อนไม่ชอบตามครับ

เป็นคำถามสมมุติขึ้นมานะครับ

ถ้าคุณเป็นคนดั่งคำถาม ตอบผมทีนะครับ ถ้าไม่ใช่ก็ตอบได้ครับ ยินดีรับฟังจริงๆ

ตัวละคร
นาย A เพื่อนสนิทคุณ
นาย B แฟนนาย A เคยคุย เที่ยวด้วยกัน
นาย C ตัวคุณ

เนื้อเรื่องมีอยู่ว่า นาย A กับนาย B คุยกันแล้วอาจมีปัญหากัน แต่ก็คุยอย่างปกติ แต่นาย A อึดอัดเฉยๆอยากระบาย กับนาย C ซึ่ง นาย C ได้ฟังยังงั้น จึงได้โกรธนาย B แล้วด่าประจานนาย B
นาย B เห็นข้อความ ก็โทรมาถามนาย C ว่าโพทส์อันนี้ใช่ด่าตัวนาย B หรือเปล่า ถ้าคุณเข้าข้างเพื่อน คุณจะตอบอะไรนาย B ครับ หรือถ้าเป็นตัวคุณเองจริงๆตอบว่าอะไรครับ

คำถามที่2 นาย C รู้ยังไงครับที่ทำให้นาย A กับนาย B ทะเลาะกัน?

คำถามที่3 ถ้านาย C มีความลับว่านาย B ทำงานผิดกฏหมาย จะฟ้อตำรวจมั้ยครับ?
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่