ใครเคยเป็นบ้างไม่กล้ามีอะไรกับแฟนเพราะผิวไม่สวย???

คือเราคบกับแฟนมาจะ4ปีแล้วแต่ไม่กล้าเปลื้องผ้าให้แฟนดูเพราะเราเคยอ้วนมาก
ผิวจึงแตกลาย นมลาย หลังลาย หัวไหล่ และที่สำคัญ หน้าท้องลายมากๆ
บางทีเราก็สงสารแฟนที่ต้องมาคบคนแบบเราก็เพราะเราเหมือนไม่มีอะไรดีเลย ถึงหน้าตาจะดีก็ตาม แต่ร่างกายข้างในแตกลายไปหมด
จึงๆแล้วเราเป็นคนผิวขาวมากเพราะเป็นคนจีนแต่ดันเคยอ้วนถึง110โลพอลดก้เลยแตกเยอะมาก ทำไงดีๆๆ คิดแล้วก็น้อยใจ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
ใช้ครีมทาผิวเลยค่ะ ตอนนี้อายุยังน้อยๆอยู่ผิวยังซ่อมแซมตัวเองได้อยู่ โบกมันเข้าไปเลยจ้า หาดูในเน็ทเลยครีมทาแก้ลายค่ะ คนขาวได้เปรียบค่ะเพราะมันลายสีขาวมันกลืนๆไปกะผิว ตอนเราคลอดลูกใหม่ๆก็ลายค่ะแต่ลายแบบสีขาวนะ โบกครีมทุกวัน ทุกคืนเลยค่ะ มันก็ช่วยได้ค่ะ อีกอย่างคือแนะนำให้ออกกำลังกายให้ผิวมันกระชับค่ะ มันก็ช่วยได้นะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่