เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แนะนำสปาร์ขัดตัว ในกทมค่ะ

ไม่เคยขัดตัวทำสปาร์เลยวันนี้ไปลองชุดว่ายน้ำ
พอส่องกระจกที่ห้องลองชุดแม่เจ้าทำไมหัวไหล่เป็น
เหมือนคนเป็นสิวผด. หลังช่วงบนไกล้หัวไหล่
ไม่เนียนผิวเกรียมๆแล้วยังเป็นคนผิวหยาบขนตาม
แขนขนเยอะด้วยคือไม่มันใจเลยเวลาจะใส่ชุดเปิดผิว
เราไม่ชอบโบกบีบีทาตัว

ทุกท่านที่อ่านช่วยแนะนำทีนะค่ะราคานักศึกษาค่ะถ้าแพงจะทำเดือนละครั้งถ้าไม่แพงสองอาทิตครั้งแต่
ร้านสปาร์มีมากมายเราไม่เน้นนวดมากเน้นขัดดูแลผิวส่วนนวดตามอารมณ์ค่ะ แบบนวดอะเราสบายหมด
แต่หาที่ขัดผิวสปาร์ดีดีนี่ยาก
เพื่อนแนะนำมาที่  รังสิตภิรมณ์ราคากลางๆ800-1100เพื่อนบอกห้ามโดนแดดใช้กรดผลไม้เราเลย
รอมาหาข้อมูลคำแนะนำจากเพื่อนพี่ๆทุกท่าน
ในพันทิพก่อนขอแค่ราคาไม่เว่อเพราะเรานักศึกษา
เดินทางสะดวกสถานที่สะอาด
ไม่หรูไม่ว่าแต่เน้นสะอาด
แต่ถ้าสไตส์บาหลีก็ชอบนะค่ะ

แจงราคาโดยระเอียด พร้อมคำแนะนำทีนะค่ะขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่