นูเบมืออสูรล่าปีศาจภาคใหม่ !!! Jigoku Sensei Nube NEO

เมื่อวานลงเกี่ยวกับกระทู้นูเบเวอร์ชั่นคนแสดงไปแล้วสนุกดี วันนี้ผมก็พึ่งรู้ว่าเวอร์ชั่นหนังสือการ์ตูนก็มีภาค 2 ใหม่ต่ออีกเหมือนกัน โห่ววว คิดถึงโครตๆเลยเรื่องนี้ (แต่หาอ่านยากชะมัดมีคนแปลไว้ตอนเดียวเอง ที่เหลือไร้วี่แวว ) ฝากไปถึงพวกแปล manga ตามเวปต่างๆเอาเรื่องนี้มาลงกันบ้างทีนะครับ จะตอบสนองคอการ์ตูนสมัยเก่าอย่างผมได้เป็นอย่างดี 555 +

*เคียวโกะโตแล้วแถมสวยด้วย แถมมาเป็นอาจารย์กับนูเบที่โรงเรียนเดิมอีก
*นูเบ ไม่แก่ขึ้นเลยอะ เรื่องราวห่างกันตั้ง 10 ปีจากภาคแรก
*พวกตัวละครเก่าๆหายไปไหนหมด อาจารย์ริทสึโกะ ยูคิเมะหายปาย ไม่ใช่เอานูเบมาคู่กะเคียวโกะนะเห้ย 55+ (อันนี้ผมอ่านถึงตอนเดียวนะ )

ปล. อยากอ่านต่อมากๆๆๆๆๆๆๆๆ แปลทีค้าพพ พ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่