คุยโทสับแล้วหลับไปพร้อมกันมันแปลกหรอคะ??

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ เวลาคุยโทสับกับแฟนตอนกลางคืน เราบอกแฟนว่าไม่ต้องวาง หลับไปแบบนี้แหละ ก็เหมือนยังมีเค้ายุข้างๆอ่ะ
แฟนบอกว่ามีแบบนี้ด้วยหรอ จะหลับแต่ไม่วางสาย
มันแปลกหรอคะ เราคุยกับเพื่อนแบบนี้บ่อยๆ หลับไปคาสายโทสับ
เราว่ามันไม่แปลกนะ รึแฟนเราไม่เคยทำแบบนี้ 55555

เพื่อนๆที่มีแฟนเคยทำแบบเราป่ะ ไม่ว่างสาย หลับเลย!!!

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่กล้าครับ กลัวกรนใส่ปลายสาย ...
เพี้ยนฝันดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่