ระหว่างซีวิค ตาโต กับ มิตซู แลนเซอร์ อีคาร์ รุ่นไหนดีกว่ากันค่ะ รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ

มีคนจะขายรถ CIVIC ตาโต เครื่องVTEC เกียร์AUTO เบรคABS 88,000     บาท

กับ มิตซูบิสชิ แลนเซอร์ GLXi ปี 38. เกียร์ auto พึ่งเปลี่ยนยางใหม่ 4 เส้น  55000 บาท

อยากทราบว่าทั้งสองรุ่นน่าสนใจมั้ยค่ะ  หรือคันไหน น่าซื้อกว่ากัน  

ปัญหา ข้อดี ข้อเสียแต่ละรุ่นมีอะไรบ้างค่ะ

โดยส่วนตัวแค่จะซื้อไว้ใช้ขับไปเรียนมหาวิทยาลัยประมาน 4 ปีเฉยๆค่ะ  มีงบประมาน100000 บาท

รบกวนด้วยนะค่าาา
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่