ผมมีบ้านอยู่ใกล้สนามบินเชียงใหม่ และห้างเซ็นทรัลแอร์พอร์ตพลาซ่า จะเปิดบ้านรับฝากกระเป๋าเดินทาง จะเป็นไปได้ไหมครับ

ผมกำลังหาทางที่จะทำเรื่องนี้ครับ เพราะผมคิดว่ากระเป๋าเดินทางเป็นอีกสิ่งหนึ่งที่สำคัญของนักเดินทางถ้ามีบ้านญาติฝากใว้ก็ไม่มีปัญหา ผมจะเปิดบ้านเพื่อเป็นที่รับฝากกระเป๋าเดินทางเหมือนเป็นของญาติผมเลยจะดีไหมครับ  บ้านผมสามารถเดินไปห้างเซ็นทรัลแอร์พอร์ตได้ใน 5 นาที ไปถนนคนเดินวันเสาร์ 5 นาที สนามบิน 10 นาที ผมเริ่มดำเนินการไปบ้างแล้วเกี่ยวกับเอกสารการรับฝากนะครับ ใครมาฝากเป็นคนแรกผม มีเหนียวไก่ ให้ฟรีเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่