ถามผู้รู้เรื่องปริญญาโทสาขา Architecture ที่ University of tokyo

อยากทราบรายละเอียดของปริญญาโท สาขาสถาปัตยกรรม ม.โตเกียว รบกวนขอขอถามแยกเป็นข้อนะครับ

1.การเรียนการสอนเป็นหลักสูตรภาษาญี่ปุ่นหรือว่าภาษาอังกฤษครับ

2..ถ้าจบปริญญาตรีสาขาอื่นที่ไม่ไช่สถาปัตย์และเกรดตอนเรียนตรีไม่ได้สูงมากนัก มีสิทธิ์สมัครได้หรือเปล่าครับ
  คือเค้ากำหนดคุณสมบัติผู้สมัครเข้าศึกษาต่อไว้อย่างไรบ้างครับ เช่นในส่วนของ portfolio นี่มีผลมากน้อยแค่ไหนครับ

ตอบข้อที่ทราบก็ได้นะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่