คุณว่าญาญ่า น่ารักที่สุดในละครเรื่องไหนครับ

ผมดูญาญ่าเล่นละครเกือบทุกเรื่อง

ตอนโน้น เห็นตัวอย่างดวงใจอัคนี ผมเห็นนางเอกคนหนึ่งในเรื่อง
อืมม์ สตั้นไปหลายวินาที ทำไมน่ารักแบบนี้
พอดูดวงใจอัคนีเต็มๆ ไม่ใช่น่ารักอย่างเดียว เล่นเก่งด้วย

ติดตามญาญ่าตั้งแต่ดวงใจอัคนี
จนถึงเรื่องล่าสุด รอยฝันตะวันเดือด

ผมพบว่าญาญ่าจะน่ารักที่สุดในละครของพี่แหม่ม ธิติมา
ไม่ว่าดวงใจอัคนี ธรณีนี่นี้ใครครอง และดาวเรือง!

โดยเฉพาะดาวเรือง ผมชอบมาก แต่งหน้าใสๆ
ผมรวบๆ เสื้อยืด แค่นี้ทำไมน่ารักมากๆ
และเป็นบทที่ญาญ่าเล่นได้ประทับใจผมมากที่สุด ยิ้ม

ตอนนี้ก็รอละครหนึ่งในทรวง ดูรูปเบื้องหลังแล้ว เพ้อครับ งามและน่ารักจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่