หนัง บาบาดุค ภาคไทย รุ้สึกว่าจะตลกมากกว่าน่ากลัวนะ

เมื่อวานได้มีโอกาสไปดูบาบาดุคมา พากษ์ไทย พันธมิตร]
รุ้สึกว่าตลกดี ไม่รุ้สึกวีาน่ากลัวหรือสยองเลย
แค่ผมได้ยินว่า "ให้เสียงภาษาไทยโดยพันธมิตร" ผมก้ออยากจะเดินออกจากโรงเลย (บอกตรงๆไม่ชอบทีมพากษ์นี้เลย)
แต่พลอตเรื่องดี  ดำเนินเรื่องสนุก (ถึงจะอืดๆไปนิด) นักแสดงแม่ลูกแสดงได้ดีครับ แต่ตอนจบจะดูงงๆ นิด โดยรวมผมให้ 8.5 ครับ ไม่รวมพากษ์
คำถาม
เพื่อนๆ ดูแล้วรู้สึกเหมือนผมรึป่าว?
ตอนจบ ตกลงว่า ตอนจบ แม่ลูกมีอาการทางจิต หรือว่าถูกผีเข้าสิงกันแน่?
(((ผมไม่เส้นตื้นนะ))))

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่