คุณพ่อ-คุณแม่ท่านไหน ลุ้นเพศลูกกันอยู่บ้างค่ะ ลูกสาวลูกชาย มีอาการแพ้ต่างกันไหมน๊อ ^^

กระทู้คำถาม
คุณพ่อ-คุณแม่ท่านไหน ลุ้นเพศลูกกันอยู่บ้างค่ะ ลูกสาวลูกชาย มีอาการแพ้ต่างกันไหมน๊อ ^^
ตั้งท้องได้ 15 สัปดาห์แล้ว ชักอยากจะรู้เพศลูกขึ้นมาหงิดๆค่ะ มีอาการแพ้บ้าง นิดหน่อย มึนหัว
พอทานข้าวก็หาย ชอบทานผลไม้มากๆ ทานนมได้ ไม่ชอบอะไรที่เปรี้ยวมาก หวานมากก็ไม่ชอบ อิอิ...
หน้าไม่มีสิว มีแต่สิวเม็ดเล็กๆขึ้นหลัง ขี้หงุดหงิดด้วยอ่ะ
น่าจะชายหรือหญิงนะแบบนี้ (ในใจอยากได้ลูกสาว แต่ถ้าชายมาก็ดีค่ะ 555)
อยากลุ้นก่อนไปซาวด์เดือนหน้าค่ะ....
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่