จะเช่าตู้นิรภัยขนาดเล็กเพื่อเก็บทองคำแท่ง. ติดต่อไปที่ TMB สนญ. ถึงกับอึ้ง ผจก.ขอให้ทำประกันเงินออมเบี้ยปีละ200,000บาท

ดิฉันถึงกับอึ้ง ผจก บอกว่ามีคนต่อคิวเยอะ ถ้าอยากได้เลย ต้องแลกเปลี่ยนกับการทำประกันเงินออม เบี้ยปีละ 200,000  บาท  เพื่อนๆคิดยังไงกับวิธีการของผจก. คนนี้คะ  คือ ดิฉันมีจุดประสงค์แค่เก็บทองคำแท่งเท่านั้น  ติดต่อBBL เหลือแต่ตู้ใหญ่ ให้รอคิว  ติดต่อSCBT สำหรับบัตรเครดิต Elite ก็ให้รอคิว ติดต่อSCB. KTB สาขาใกล้บ้านก็เต็ม ติดต่อKBank สาขาใกล้บ้านไม่มีคนรับโทรศัพท์ ทำไมมันหายากจัง บางทีมีให้บริการแต่ไม่เป็นไปตามกฎที่ให้ไว้กับธปท. ชอบให้ทำประกัน. ส่วนตัวประกันเงินออมมีหลายฉบับแล้ว ประกันสุขภาพก็มี. อุบัติเหตุก็มี เซ็งกับTmb ค่ะ เพื่อนๆมีที่ไหนแนะนำบ้างคะ แถวรัชดา-ลาดพร้าวค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่