ผมสงสัยครับว่าทำไมหนังเกาหลีหลายๆเรื่องถึงต้องมีฉากพระเอกกลับรถกระทันหัน??

เห็นมาหลายเรื่องละครับ ฉากนี้เค้ามีไว้เพื่ออะไรหรอครับ แล้วถนนของเกาหลีนี่ไม่มีรถสวนมาด้วยความเร็วบ้างหรอครับ เพราะผมเห็นเค้าแบบขับๆยุแล้วหักพวงมาลัยเลย แล้วสาเหตุสำคัญจะต้องมาจาก นางเอก หรือไม่ก็นึกเรื่องอะไรขึ้นได้? ถ้าในชีวิตจริงเราทำแบบนี้จะเป็นอะไรไหมครับ รบกวนตอบผมทีนะสงสัยฝุดๆ

ปล.นี่เป็นกระทู้แรกที่ผมตั้งครับบ ถ้ายังไงอย่าถือสาผมเลยนะ  ยิ้มยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่