มีใครเคยทานวิตามินยี่ห้อ 21 st Century Health Careไหมค่ะ + รบกวนช่วยดูวิตามินให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
รบกวนช่วยดูวิตามินที่กินอยู่ตอนนี้ให้หน่อยค่ะ ไม่แน่ใจว่าตัวเองกินซ้ำซ้อนไปรึป่าว  อายุ 24 ปี ไม่เน้นขาว เน้นแค่ลด+ป้องกันริ้วรอย ผิวเรียบเนียน
CoQ10 400 mg ....1 เม็ด
Pycnogenol 150 mg ... 1 เม็ด
Grape seed Grape Seed Extract 100 mg (95% procyanidolic) ...2 เม็ด
Vitamin C 1,000 mg... 2 เม็ด
Lycopene 15 mg ...2 เม็ด
Pomegranate (seed)  400 mg ... 1 เม็ด
อีกเรื่องคือมีใครเคยทานวิตามินยี่ห้อ 21 st Century Health Care ไหมค่ะ เทียบราคาแล้วค่อนข้างถูกมากเลยสนใจ
ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่