ถ้าซื้อน้ำหอม Jo Malone จากเว็บและในFB นี่จะมีของปลอมไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากจะรบกวนถามเพื่อนๆว่า มีใครเคยซื้อน้ำหอม Jo Malone จากทางเว็บเพจ หรือ ตามเฟสบุค แล้วเจอของปลอมบ้างไหมคะ
พอดีเห็นว่าน้ำหอมตัวนี้มีขายไม่กี่แห่งตามห้างร้านในไทย อาจจะปลอมยาก (หรือเปล่า?)
ราคาที่เราสอบถามมาจากคนขายประมาน 1600-2000 บาท สำหรับ 100 ml น่ะค่ะ  
ขอบคุณค่ะ อมยิ้ม17
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่