หาบ้านชั่วคราวหรือถาวรให้บางแก้ว 2 ตัวที่ (น่าจะ) ถูกเอามาปล่อยค่ะ

เพื่อนประกาศหาเจ้าของมาสักพักแล้วค่ะ
แต่ดูแล้วน่าจะถูกเอามาปล่อยเพราะเป็นโรคผิวหนังมากกว่า

เท่าที่ดูน่าจะอายุมากแล้ว และน่าจะตรอมใจค่ะ เพราะเพื่อนเอาอาหารไปให้ก็ไม่กินค่ะ
สนใจหลังไมค์มาได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1

ภาพอัพเดทของน้องตัวโตนะคะ ตอนไปถ่ายไม่เห็นน้องตัวเล็ก ถ้าดูแลรักษาดีๆ น้องจะหล่อมากเลยค่ะ แอบตั้งชื่อให้เองว่า ฟูฟู

ส่วนอันนี้รูปน้องตัวเล็กค่ะ จะเป็นภาพเดิม และภาพด้านข้างของน้องที่ถ่ายมาได้ ตอนที่เห็นครั้งแรกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview