ถามเรื่อง พีท กับ พอล รักต้องอุ้ม

คือ มีเวลาดูละครไม่บ่อยค่ะ ไม่สม่ำเสมอ   ดู รักต้องอุ้ม ช่อง 3 ช่วงนี้ ( อย่างไม่สม่ำเสมอ )  

สงสัยมากเรื่อง พีท ( เจสัน ) และ พอล ( ธนกฤต )   ที่โกรธและเกลียดกันมาก

เข้าใจค่ะ ที่พีทบอกว่า พี่สาว ( ปริศนา ) หรือ น้าวัน ของพอล รักพอลมาเกินไป อะไรทำนองนั้น

มันมีปมอะไรทำให้โกรธแค้นกันมากมายหรือเปล่า   หรือมีแค่นั้น  ถ้ามีแค่นั้น ทำไมถึงแค้นนักแค้นหนา

ใครทราบช่วยสปอยล์ หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่