ใครมีประสบการณ์น้ำเข้าเครื่องบ้างครับ ซ่อมแล้วกลับมาเหมือนเดิมไหมครับ

ใครมีประสบการณ์น้ำเข้าเครื่องบ้างครับ ซ่อมแล้วกลับมาเหมือนเดิมไหมครับ

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วน้ำท่วมที่เมืองทองอะครับ น้ำเข้าเครื่องเลย  ตอนนี้รถส่งเข้าอู่ไปแล้วครับ

เลยกังวนมากเลยครับ ว่าซ่อมแล้วเครื่องจะกลับมาดีเหมือนเดิมไหม T^T

รถอายุ1ปีครับ  กำลังจะเข้าศูนย์เช็คระยะ 2หมื่นโล แต่ดันเกิดเรื่องซะก่อน

ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่