ต้องการ Lumia 520 พร้อมโปร 999 ลด 50% จาก online store แต่เลือกไม่ได้

กระทู้คำถาม
รบกวน feedback dtac ด้วยครับ

520 มีโปรด้านล่างให้เลือกเป็น 999 ลด 50% เหลือ 499 แต่พอไปเลือกจาก tab แล้ว กลับไม่มีให้เลือก (มีแค่ best deal 2 ตัว)

พอไปกด "เลือกแพคนี้" ที่ด้านล่าง ก็ไม่ขึ้น

ฝากประสานงานให้ด้วยนะครับว่ารุ่นนี้ซื้อพร้อมโปรนี้ได้ไหม เพราะ 1320 ที่ของหมดไปแล้ว เลือกได้ครับ ถ้าไม่ได้ ฝากติดต่อฝ่ายที่เกี่ยวข้อง ทำให้มันถูกต้องด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่