ตามหาหนังสือเรื่อง เด็กหญิงอีดะ

จขกท เคยมีหนังสือเล่มหนึ่งที่ชอบตอนเด็กๆ แต่ตอนนี้ทำหายไปแล้ว ชื่อ เด็กหญิงอีดะ เป็นวรรณกรรมแปลญี่ปุ่น เขียนโดย มัสสุทานิ มิโยโกะ พิมพ์โดย สนพ ผีเสื้อ แต่ตอนนี้เค้าไม่พิมพ์แล้วอ้ะ มือสองก็ขายหมดทุกเว็บ เราตามหาฉบับแปลอังกฤษในประเทศอังกฤษก็หมด เท่าที่เห็นมีแต่ภาษาญี่ปุ่น ซึ่ง จขกท อ่านไม่ออก 555 ตอนนี้ภาษาอังกฤษ ไทย หรือฝรั่งเศส ไม่เกี่ยงค่ะ ขายที่ไหนในยุโรปหรือไทยก็ได้ ถ้ารู้แหล่งช่วยแนะนำด้วยค่ะ อยากได้จริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่