อยากถามเรื่องฟีโบนัชชีกับหุ้นค่ะ

กระทู้คำถาม
คือว่าสนใจอยากทำโครงงานคณิตศาสตร์เกี่ยวกับเรื่อง ฟีโบนัชชีอ่ะค่ะ แล้วเหมือนเคยทราบประมาณว่า ฟีโบนัชชีอันนี้ใช้กับหุ้นไดัอ่ะค่ะ แต่ไม่ทราบรายละเอียดเลยหาในเน็ตเรื่องนี้ก็ไม่ค่อยจะมีอ่ะค่ะแต่แค่เคยๆได้ยินประมาณว่าหุ้นจะสูงไม่เกินเท่านี้วัน ตามลำดับฟีโบนัชชีอ่ะค่ะ แล้วจะตก อะไรประมาณนี้ เลยอยากถามว่าในห้องนี้มีใครรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้แล้วพอให้รายละเอียดได้บ้างมั๊ย ขอบคุณมากๆนะค้า

ปล.1 เป็นเด็กมัธยมค่ะ สมัครยูสมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะ 5555
ปล.2  ไม่เคยเล่นหุ้นหรือรู้เรื่องหุ้นมาก่อนเลยค่ะ
ปล.3   พิมในมือถือค่ะ อาจมีคำผิดบ้างขอโทษนะคะ ร้องไห้  ร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่