มีเสมหะในคอสีใสไม่หายเลยเป็นหลายเดือนแล้ว หายใจไม่ค่อยสะดวกด้วย

เป็นมา 4-5เดือนแล้วครับ ผมรู้สึกหายใจไม่ปกติครับเหมือนติดๆที่คอ ซื้อยามากินแผงนึงก็ไม่หายไปหาหมอ หมอก็ให้ยาขยายหลอดลมมาก็ขึ้นนิดหน่อย

ผมสูบบุหรี่นะครับมะก่อนแต่เลิกแล้วตอนนี้ ลองกินน้ำอุ่นผสมมะนาว 2 วันแล้วก็ไม่หายงดของมันทอดก็ไม่หาย

ผมจะขากเสมหะออกมาเมื่อไหร่ก็ได้ มันติดอยู่ที่คอ ทรมานที่สุดคือหายใจไม่ค่อยสะดวกนี่แหละ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่