น้องกระต่ายขนพันกันเป็นก้อน ที่ไหนรับตัดขนกระต่ายบ้างคะ?

กระทู้คำถาม
พอดีเราอยู่หอเลยไม่ได้เอาน้องมาด้วยอ่ะค่ะ แม่เลยช่วยเลี้ยงให้ นานๆเราจะได้กลับบ้านที
ทีนี้แม่เราก็ไม่ได้มีเวลาเท่าไหร่ ก็ได้แค่ให้อาหารอะไรพวกนี้ ขนน้องยาวค่ะ ไม่ได้หวีเลยเป็นก้อนเลย แบบก้อนเลยนะคะไม่ใช่แค่พันกันน้อยๆ
ตรงก้น ตรงหน้าท้อง อะไรพวกนี้อ่ะค่ะ
แม่หวังดีช่วยตัดให้ ก็กลายเป็นเข้าเนื้อน้อง โชคดีที่บ้านมียาเลยทาไปค่ะ และน้องยังกินปกติค่ะ ไม่ซึม
มีที่ไหนรับไถขนกระต่ายบ้างคะ ไม่กล้าทำร้านอาบน้ำตัดขนสุนัขทั่วไปเท่าไหร่เลย
แล้วโรงพยาบาลสัตว์เกษตรรับทำไหมคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ?

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่