หาเพื่อนเรียนภาษาอังกฤษที่ Berlitz ที่ Paragon ครับ

กระทู้คำถาม
หาเพื่อนเรียนภาษาอังกฤษที่ Berlitz ที่ Paragon ครับ...

โดยรวมคิดว่าอาจารย์ที่นี่ใจดีมากครับ สอนแบบไม่เกรง ดูจากการที่ไปเทสกับเค้ามา เค้าก็สอนด้วยนิดหน่อยในระหว่างเทสครับ

โดยผมจะเลือกเรียนเวลา .....จ-ศ ครับ....เรียนประมาณวันละ 3 ชั่วโมง เลือกเรียนในเวลา Day Time ครับ
เพราะเป็นช่วงเวลาที่ถูกที่สุด

****ค่าใช้จ่าย ถ้าเรียน 2 คน....ตกคนละ 23,400/60 ชั่วโมง
****ถ้าเรียน 3 คน.....ตกคนละ 19,500/60 ชั่วโมง

ถ้าสนใจ ก็ติดต่อมาหลังไมค์เลยนะครับผม เพราะจำเป็นต้องเข้าไปเทสเลฟเวลก่อน

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น