กลัวแฟนจะกลับไปคบผู้ชาย

กระทู้คำถาม
ถ้าพิมไปไม่รู้เรื่องยังไงก็ต้องขออภัยด้วยนะคับ
คือผมมีแฟนอยู่คนนึง คบกันได้ซักพักแล้ว ก่อนหน้านี้แฟนผมเคยคบ ผช มาหลายคนอยู่
ผมกับแฟนเจอกันที่มหาลัยคับ ผมอยู่ปี1แฟนอยู่ปี2 เราสนิทกันเพราะแฟนผมชอบชวน
ผมไปกินเหล้าคับ ผมก็ชอบไปกับเธอนะ พาเธอกลับหอเวลาเธอเมาน่ารักดี ตอนนั้นเธอยังคบกับแฟนที่เป็นผู้ชายอยู่คับ
ผมก็ไม่ได้คิดอะไร แค่ไปกินเหล้าด้วยกันแค่นั้น พอไปด้วยกันหลายๆครั้งเธอมาบอกว่าชอบผม
แต่เธอยังไม่เลิกกับผู้ชายนะคับ ตอนนั้นยอมรับรู้สึกชอบเธอมาก แต่เธอมีแฟนแล้วก็ไม่อยากยุ่งอะไรมากมาย
แต่พอเวลาผ่านไปเราคุยกันแบบพี่แบบน้องได้ซักพักคับ เธอบอกว่าเธอเลิกกับแฟนแล้ว ในใจลึกๆผมรู้สึกดีใจคับ(ผมไม่ได้เป็นทอมที่
ชอบแย่งแฟนผู้ชายนะคับ อย่าเข้าใจผิดนะคับ) แต่ไม่รู้เป็นไงมาไงผมก็ขอเธอคบ สุดท้ายเราก็เป็นแฟนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่