[CR] เมื่อผมหาซื้อโม่งกับปลอกแขน แต่สิ่งที่ได้มา...

กระทู้รีวิว
เริ่มจากอยากได้ปลอกแขนกับโม่งรุ่น Explorer จึงออกไปร้านเพื่อนหาซื้อ
ไปถึงร้านก็ลองโม่งลองปลอกแขน dr.jones ตามปรกติ
พอจะจ่ายเงิน เจ้าของร้านบอกมาพี่สนใจหมวกไหมครับ
ของใหม่เพื่อนเค้าซื้อไปไม่ได้ใช่เลย ครบๆมาเลย

ราคาเต็ม 7xxx พี่ลองทายดูเค้าขายเท่าไหร่ ผมเดาๆไป 6xxx เพราะกริปๆเลย
เจ้าของร้านบอก 5xxx พี่ แต่ต่อลองได้ เด๋วผมโทรไปต่อให้ ผมเลยแกล้งต่อไป ซัก 4xxx ได้ไหม
สุดท้าย เจ้าของหมวก บอกมา 4xxx สิ้นเดือนมาจ่ายก็ได้ โอ้วแม่เจ้า
Ls2 Carbon 396 ปี 2014 เรียกว่าใหม่เลยก็ได้ 4xxx
เลยตอบไปว่า ตกลง ครับ

ต่อๆ ยังไม่เข็ด ยังเดินเล่นอีก ไปดูถุงมือ
กำลังจับๆคล้ำๆอยู่ เจ้าของร้านบอกอีก คู่นี้ 2พันกว่าๆครับ เจ้าของใส่ไป ครั้งเดียว
เค้าฝากขาย เหลือ 1xxx เอาอีกแล้ว คู่เก่าเน่าพอดี เป็นว่า โดนอีก

จากโม่งกับปลอกแขน กลายเป็น หมวกเต็มใบกับถุงมือ
ขอแก้ไขราคาน่ะครับเดี๋ยวเพื่อนๆเค้าจะเคืองเอา
FacepalmFacepalm
ชื่อสินค้า:   LS2 396
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่