รักนี้ เจ๊จัดให้ อีกสักรอบ

คุณพุดเด้ล อยากจะบอกว่า ละครจบแบบค้างๆคาๆ ไงไม่รุ  และ ไม่กล่าวถึง เต้ยเลย เต้ยหายไปไหน เขาเป็น กิ๊ก กับ พีท ไม่ใช่เหรอ แล้วแฟรงกี้หล่ะ  ปล่อยให้ลอยนวลเหรอ  มันยังไง  ๆ  คุณพุดเดิ้ล  เดี๊ยน ขอบอกเลยนะ คุณต้องมี เวอร์ชั่น 2  นะ  หรือไม่ ก็ทำเป็นซิทคอม จบเป็นตอนๆ คล้ายเป็นต่ออ่ะ เข้าใจมั้ยว่า มันอารมณ์ค้าง  มันยังฟินนน  อยู่เข้าใจป่ะ   คุณทำให้เราหัวเราะ ยิ้มได้  แล้วคุณก็จากไป อย่างนี้มันเศร้าเข้าใจไหม  เราไม่เคยยิ้ม และ หัวเราะ อย่างมีความสุขมา 6 -7 เดือน แล้วนะ  เพราะกลุ้มใจเรื่อง ....... .....   และ  ค้าขายที่กิจการเจริญลงอย่างฮวบๆ  คุณพุดเดิ้ล ต้องรีบจัดการเรียกเสียงหัวเราะของเราให้กลับมาเหมือนเดิมเลยนะ  ไม่งั้น จะ  งอนนน  ให้ดู

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่