สอบถามเรื่องทำจมูกกกกก

กระทู้คำถาม
สวัสดีจ้า อยากถามเรื่องทำจมูกมากกก คือเราอายุ 17 จะ 18 แล้ว อยากทำจมูกมากเพราะเห็นคนรุ่นเดียวกันทำกนไปเยอะแล้ว แต่คือไม่แน่ใจเท่าไหร่ว่าที่ไหนจะดี ตอนนี้สนใจเมโกะ แต่มันก็แพงอยู่นะ แต่เพื่อนพี่ไปทำมาแล้วมันสวยดูเป็นธรรมชาดมาก เราสนใจแบบสุดๆ อ้ะ
ประเด็นคือ เราเป็นคนที่ไม่มีดั้งเลยยยย แหมบสุดๆ ถ้าใครคิดว่าเราอยากทำตามกระแสนี่หลบเลยจ้า หรือแม้แต่อะไรก็ได้ในเชิงลบก็อย่าวุ่ยวายนะค่ะ เราจริงจังมาก วอนคนที่รู้ด้วยนะคะ
ถ้าใครเคยทำที่ไหนแล้วดีจริงๆ ช่วยบอกด้วยน้า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่