โฟมล้างหน้าตัวไหนดีบ้าง แก้หน้ามัน สิวผด และสิวอุดตันจ้า

กระทู้คำถาม
ปกติเราใช้โฟมล้างหน้าของนีเวีย สูตรสำหรับหน้ามันและแต่งหน้าบ่อยค่ะ แต่ตอนนี้มันใกล้จะหมดแล้ว เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆที่มีปัญหาแบบเรา คือ หน้ามัน สิวผดเยอะ และบางทีก็มีสิวอุดต้น สุดท้ายคือมีรอยสิวและจุดต่างดำบ้างอะไรบ้าง อยากรู้ว่าเพื่อนๆใช้โฟมล้างหน้าตัวไหนและบำรุงตัวไหนบ้างจ้ะ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 44
ผลิตภัณฑ์ล้างหน้าที่ช่วยเรื่องผิวมัน ส่วนใหญ่จะช่วยเรื่องสิวได้ดีด้วยค่ะ สังเกตดูว่าเวลาหน้าไม่มันแล้วสิวจะไม่ขึ้นเลย ที่เราว่าลงตัวก็มีโฟมล้างหน้า Smooth E ตัว acne ใช้แล้วสิวน้อยลง หน้าไม่มัน ผิวอิ่มน้ำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่