ใครเคยดูไปหรือยังสำหรับฉากพีค เรือนริษยา

ฉากเปิดพินัยกรรม นี่สุดๆ
ลุ้นอยู่ตลอด แม้จะรู้ว่านางเอกได้ทั้งหมด เว้นแต่โรงสี ฤทัยต้องดูแล
บ้านสวนทิพย์ก็ได้ไป แต่ทำไมรู้สึกลุ้นตลอดจริงๆ

อยากถามนิดหนึ่งนะ
ทางช่อง 3 มีปัญหาอะไรกับ Youtube หรือเปล่า ทำไมเมื่อคืนเราดูย้อนหลังได้
แต่มาวันนี้กลับลบไปแล้ว มีปัญหาอะไรเหรอ เพราะปกติเราดูย้อนหลังใน Youtube
เพราะติดเรียน ใครก็ได้บอกเราทีคะ

ปล.รวบกวน จนท.ติดแท็ก เรือนริษยาด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่