อันเชิญกูรูช่วยเลือกน้ำหอมหน่อยครับ

ตามชื่อกระทู้เลยครับ คือส่วนตัวผมมีน้ำหอมหลายขวดอยู่ แต่ว่าไม่เคยหยิบมันมาใช้เลยครับปกติแล้วจะมีคนให้มา แต่นี่แฟนผมดันชอบน้ำหอมครับ555555 เลยกะจะฉีดไปเซอไพรส์เค้าแต่เลือกไม่ถูก555 คุณผู้หญิงคุณผู้ชายคนไหนใช้บ่อยๆ กลิ่นไหนดีกลิ่นไหนเวิคบอกต่อผมด้วยครับ แหะๆ ขอบคุณครับบ
1.ck eternity for men
2.white citrus for men
3.fcuk him
4.acqua di gio by giorgio armani
5.nikos sculpture homme
6.ck one
7.chrome azzaro
8.burberry weekend
1.
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่