CK eternity aqua for men แมนไปมั้ยสำหรับผู้หญิง

เป็นผู้หญิงตัวเล็กค่ะ แต่ชอบใช้น้ำหอมผู้ชายมาก ช่วงนี้แม่ไปตปท.เลยกะว่าจะฝากซื้อซักขวด ไปลอง ck eternity aqua for men มาค่ะ ชอบมากกกกกก แต่พี่สาวบอกว่ามันดูแมน555555 ทุกคิดว่าไงคะ? มันจะดูแปลกมั้ย เทียบกับ bvlgari aqua อันไหนน่าจะเหมาะกว่าคะ เพราะชอบกลิ่นนี้เหมือนกัน ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่