กลูต้า โอซี ขาวจริงไหม???

กระทู้คำถาม
ใครเคยทาน gluta ozeeยิ้ม บ้างคะ ขาวจริงไหม
เเล้วกินวันละกี่เม็ดคะ หรือใครมีgluta เเนะนำบอกที " อยากขาว "  ผู้หญิงผู้หญิงผู้หญิง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เรากินอยู่ จะเข้ากล่องที่ 4 แล้วจ้าเห็นถึงความเปลี่ยนแปลงแน่นอน
เราออกกำลังหายย+กินมะเขือเทศดอยคำด้วยยิ่งเห็นผลไวนะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 38
แปลกมากเข้ามาอ่านกระทู้เรื่องผิวขาว 2-3 อัน เสิร์ชเพจคลินิกนิดหน่อย โฆษณา รีวิวทำไมดาราเนตไอดอลเลือกมาเติมวิตามินผิวที่กังนัมคลินิก เด้งตามตลอดเลย ขนาดออกจากเฟสบุคก็ยังเจอ เดี๋ยวนี้ AI ตอบสนองความต้องการเราได้ขนาดนี้แล้วหรอ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่