ขอคำแนะนำ / ความเห็นเรื่อง ยาง 195/60R15

กระทู้คำถาม
ขอคำแนะนำ / ความเห็นเรื่อง  การเลือกยาง 195/60R15    

-  รถยนต์  HONDA CITY  ติดแก๊ส
-  เปลี่ยนแม็กแล้วเป็น  15 "x 7 " ET.40
-  ช่วงล่างเดิม ๆ  
-  ใช้รถวันละ 60 - 80 km. ( 80 - 100  km/h )  
-  ออกต่างจังหวัด 500 km. เดือนละ 2 ครั้ง  ( 100 - 120  km/h )
-  ต้องการยางประเภทนุ่ม  เงียบ  เกาะถนน  รีดน้ำดี  ทนทาน  ราคาปานกลางถึงแพง  ( ตามลำดับ )

ควรเลือกใช้ยางยี่ห้อใด รุ่นใด  ราคาประมาณเท่าไร ? ครับ
ข้อดี / ข้อเสีย / ความรู้สึก  ประสบการณ์จากการใช้งานที่ผ่านมาเป็นอย่างไรบ้างครับ  

***  ขอบคุณในทุกคำแนะนำครับ ***

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่