เป็นผู้ชายนิสัยตุ้งติ้งเหมือนตุ๊ด จะมีผู้หญิงมาชอบไหมหนอ ถ้าผมไปจีบ สาวๆจะโอเคไหม

กระทู้คำถาม
ผมเป็นผู้ชายที่มีนิสัยตุ้งติ้งเหมือนตุ๊ดเลย(แบบตุ๊ดเรียบร้อยนะครับ ไม่ใช่แบบตุ๊ดแรงๆ) เหมือนจริงๆนะ ใครไม่รู้จักต้องคิดว่าผมเป็นแน่ๆ แต่หน้าผมโครตแมน 55 ไม่พอแค่นั้น ยังจุกจิก คิดเยอะ เรื่องมากอีกด้วย แต่ถ้ารักใครผมก็รักจริงนะครับ อิอิ
ก็ผมอยู่กับผู้หญิงมาตลอดอ่ะ ทำไงได้ ถ้ามีคนแบบผมไปจีบ สาวๆจะโอเคกันไหมครับ ถามเพื่อนๆในกลุ่มดู มีแต่คนตอบว่าใครคบกับผมได้กลายเป็นเลสเบี้ยนกันพอดี จบกัน TT
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่