คือว่าไปทำตา 2 ชั้นมา แล้วจิตตกค่ะ 18+

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตอนนี้ทำมาได้ 3 อาทิตย์ล่ะค่ะ แต่ตามันปลิ้นน่ะค่ะ วานผู้รู้ดูหน่อยว่าจะหายมั้ย คุณหมอบอก 3 เดือนค่อยมาว่ากัน
เอาจากเริ่มเลยนะคะ
ก่อนทำ(แต่งหน้า)

ก่อนทำ(เปรียบเทียบแต่ง กะ ไม่แต่ง)

ก่อนทำ (ไม่แต่ง)

เริ่มตอนทำกันเลยนะ อาจดูน่ากลัว หน่อยนะคะ

หลังจากนี้ลืมถ่ายค่ะ เพราะต้องตื่นเช้าพาลูกไปโรงเรียนต้องแต่งหน้าออกนอกบ้าน เลยมีรูปแต่งหน้าให้ดูค่ะ
รูปนี้ตอน 17 วัน

เปลือกตาด้านขวา มันจะปลิ้นออกมานิดนึงค่ะ

18 วัน

19 วัน

ช่วยด้วยค่ะ มันจะหายมั้ย ตอนนี้ต้องกรีดตาหนาๆกลบน่ะค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่