ถามว่าความรักกับแฟนคนนี้จะคบต่อไปหรือเลิกคบดีกว่า เปิดได้ไพ่ The Emperor แปลความหมายว่าอย่างไรดีคะ?

กระทู้คำถาม
เราทะเลาะกับแฟนเลยตัดสินใจเลิกกัน ความรักรุ่งริ่งมาตลอด..

ไปดูดวงแบบโหราศาสตร์ คือ ดูแค่วันเดือนปีเกิดของเรากับแฟน เค้าบอกว่าเป็นเนื้อคู่กันค่ะ
ซึ่งขัดแย้งกับสถานะการณ์ปัจจุบันที่เลิกกันมาได้ 2อาทิตย์แล้ว

เราเลยไปดูแบบไพ่ยิปซี ซึ่งเราเคยมีประสบการณ์ตรงกับหมอคนนี้มาก่อนแล้วว่าพี่เค้าดูแม่น
พี่เค้าก็ทายมาเหมือหมอดูวันเดือนปีเกิดที่เราดูก่อนหน้านี้ค่ะ

ปกติเราเป็นคนไม่ค่อยดูดวง ล่าสุดก็ 2ปีก่อนกับพี่ไพ่ยิปซีคนนี้ เราดูเฉพาะเวลามีปัญหาไม่สบายใจน่ะค่ะ

พอดูแล้วว่าเค้าทายเหมือนกันว่าเป็นคู่
แต่มันขัดกับสถานะการณ์จริงซึ่งไม่ได้คุยได้ติดต่อกันแล้ว
เราเลยถามคำถามสุดท้าย และเปิดไพ่แค่ใบเดียวค่ะ
คือ "ถามว่าความรักกับแฟนคนนี้จะคบต่อไปหรือเลิกคบดีกว่า เปิดได้ไพ่ The Emperor" แปลความหมายว่าอย่างไรดีคะ?

Ps. ใจอยากให้เป็นอย่างที่ดวงบอกค่ะ แต่ความจริงที่เห็นมันแทบไม่เห็นความเป็นไปได้เลยค่ะ เสียใจ ร้องไห้
***ถ ้าไม่นับเรื่องเนื้อคู่กัน ทุกอย่างที่พี่สองคนทักมา ตรงหมดค่ะ ทักเหมือนกัน และแม่นทั้งคู่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่