ขอคำแนะนำค่ะจะไปสัมภาษณ์งานที่ king power ตำแหน่ง customer service ค่ะ

พอดีมีนัดสัมภาษณ์งานตำแหน่ง customer service ที่ king power ค่ะ ตอนไปสมัครที่รางน้ำ ทำข้อสอบในคอมพิวเตอร์แล้วค่ะ อยากทราบว่าสัมภาษณ์ยากไหมคะ ในตำแหน่งนี้มีสัมภาษณ์ภาษาอังกฤษไหมคะ แล้วการทำงานที่นั่นเป็นยังไง สังคมดีไหม  ไม่มีคะแนนสอบ toeic เค้าจะรับไหมคะ ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่