TOT IPTV ลูกค้าเก่าจะสมัครแพ็กเก็จนี้ยังไงครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
คือผมใช้บริการแพ็คเกจอินเตอร์เน็ตของ TOTมาประมาณปีกว่าๆอยู่แล้ว ถ้าจะสมัคร IPTVของ TOT ตามแพ็คเกจ Hi-speed TV ครั้งที่ 2 ผมต้องยกเลิกแพ็คเกจเก่าก่อนรึเปล่า หรือสามารถสมัครใช้งานต่อเนื่องได้เลย แล้วกล่อง IPTVต้องเสียเงินเพิ่มหรือเปล่าครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ตามความเห็นที่ 1  น่ะท่าน  ติดต่อศูนย์ ทำสัญญาใหม่ จะได้ยืมกล่อง  tot iptv  กลับบ้าน  

อย่าลืมถาม user name กับ password ด้วย  บางครั้งเจ้าหน้าที่จะไม่ให้มา  เพราะ  สามารถดูผ่านโทรศัพท์มือถือระบบ android และ ios ได้ด้วย  เพิ่มอีก 3 เครื่อง  (โหลด app ใน market)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่