ใช้นิ้วแล้วท้อง ?

กระทู้คำถาม
ผมสงสัยมากๆคับ ผมได้ช่วยแฟนวันที่ 7 ของเดือนเมษาที่ผ่านมา โดยการใช้นิ้วของผมสอดใส่เข้าไปในช่องคลอดของแฟนผม(ซึ่งก็ลึกสุดนิ้วผมเลย) แต่ก่อนหน้านี้แฟนผมได้ช่วยผมมาก่อน และน้ำของผมก็เลอะมือผมมาแต่ผมก็ไปล้างมันออกและซักพักมันก็แห้ง(ค่อนข้างมันใจว่าแห้งสนิท) ทีนี้พอมาถึงวันที่ 30 เมษาหรือก็คือวันนี้แหละคับ (ปกติแฟนผมมีประจำเดือนวันที่ 26 27 เนี่ยแหละ) แต่ปัจจุบันมันยังไม่มาเลย ผมสงสัยว่า

1.จากที่รู้มาอสุจิอยู่ข้างนอกได้ไม่นานก็ตาย การที่ผมใช้นิ้วช่วยแฟนผมโอกาสไม่น่าเป็นไปได้เลยใช่ใหมคับ ?

2.การที่ประจำเดือนไม่มาสาเหตุเกิดจากความเครียดนี่มีโอกาศเป็นได้บ่อยๆหรือเปล่า เพราะตั้งแต่เป็นประจำเดือนมาแฟนผมบอกว่ามันยังไม่เคยมีเดือนใหนที่ประจำเดือนขาดเลย และช่วงนี้แฟนผมเครียดๆอยู่แล้วหน่ะคับ

3.ก่อนหน้าที่ประจำเดือนจะมา สำหรับคนท้องประจำเดือนจะไม่มา หรือ ก่อนที่ประจำเดือนจะไม่มาจะมีเลือดล้างหน้าเด็กทุกคนหรือเปล่าครับ

4.ช่วงวันที่ 18 ของเดือน แฟนผมมีอาการตกขาวคับมันไม่ได้เกี่ยวข้องกับการท้องหรือเลือดล้างหน้าเด็กใช่ใหมคับ

ขอความช่วยเหลือด้วยนะคับบ สงสัยจิงๆ ถ้าแฟนผมท้องได้นี่แสดงว่าเชื้อผมคงแรงมากแน่ๆเลย เค้าล้อเล่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่