อยากรู้อ่ะ ว่าแต่ละคนมีขั้นตอนการอาบน้ำยังไง ??

กระทู้สนทนา
ชวนคุยหน่อยค่ะว่า พอเราทำใจอาบน้ำได้แล้ว
ก้าวเข้าห้องน้ำ สิ่งแรกที่จะทำ และลำดับต่อๆมาเป็นยังไง
เช่นของเรา แปรงฟัน --- ล้างหน้า --- สระผม --- ถูสบู่ 2 ครั้ง (เพื่อ ??? 555) --- ขัดๆ --- ล้างตัว --- เช็ดตัว --- ทาโลชั่น --- ทาแป้งเย็น
และออกจากห้องน้ำ
ใช้เวลาทั้งหมดไม่เกิน 15 นาที ถ้าหมักผมอาจจะนานกว่านั้น

แล้วของคุณล่ะค่ะเป็นยังไงกันบ้าง ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่